This article has 54 comments

  1. naomba kujua utaratibu kwa waliochaguliwa na nacte juu ya ulipaji wa ada pamoja na hatua za kuripoti chuoni

  2. Naomba kujua kwa wale walio chaguliwa na nacte jinsi ya kulipa ada na kujiunga na chuo.nimechaguliwa Buhuri campus tanga

  3. Naomba kujua kwa wale waliochaguliwa na nacte jinsi ya kujiunga na chuo.nimechaguliwa Tengeru Arusha

  4. Daaaaaa!!!!!!! Tumsifu yesu krito
    Samahani naombeni kujua ada tunalipa VIP kwa chuo cha buhuri tanga,, na join instruction

  5. Habr , nmechuguliwa n nacte kujiunga chui Huko MADABA songea nahitaji kujua napataje joining instruction, na jins ya kulpa ada.

  6. Naomba kuuliza napataje joining instruction, mtoto wangu kachaguliwa chuo cha mifugo Tengeru.

  7. Mwenye number ya chuo chochote Cha kilimo na mifugo Cha serikali anitumie through 0656518446

  8. Naombeni msaada …jinsi ya kupata joining instruction …..nimepangiwa morogoro campus.

  9. jaman nilikuwa naomba msaada kama umepangiwa campus then unataka uhamie campus nyingine utaratibu unakuaje

  10. Habari za kazi? Mbona system ya hiki chuo haileweki? Joining instruction hazijapatikana na bado namba za simu zilizowekwa hazipatikani wanafunzi watapataje msaada sasa?? Hasa waliochaguliwa moja kwa moja na serikali

  11. me system za hivi vyuo vya mifugo me hata celew jaman mbona kun vyuo vingine vinatuma ujumbe kwa njia ya simu kupitia no.tulizoachaga wakat wa kuxain kule o-level cha ajab LITA con chchte yaan hat no.zao kuweka hawaweki matangazo yenyew kutoa n xhda xa c tunapataje taarfa jirekebishen bac!

  12. Vijana wapendwa mliochaguliwa na TAMISEMI na wale ambao mnaomba wenyewe. Hii tovuti ukiifuatilia inakupa Form ya kuomba kujiunga na Maelekezo ya kujinga (Joining Instructions). Msitumie Simu kudownload tumieni Kompyuta ili ukurasa mkubwa zaidi uweze kuonekana. Mwishoni mwa Joining instruction na application form kuna namba za simu za kila Kampasi pigeni hizo mpate maelekezo ndugu zangu.
    Msitumie simu za kiganjani kutafuta mnachokihitaji tumieni Kompyuta.
    Mimi pia ni mdau na nafanikiwa kila nikihitaji hizo taarifa, wenzangu mnakwama wapi?

  13. Nashauri pia ukiomba msaada kwaajili ya Kuomba nafasi au joining instruction weka na namba yako ya simu ili mmiliki wa website hii awasilianae na wewe kuona namna ya kukusaidia. Weka namba ya simu inayopatikana kila wakati.

  14. Nimechaguliwa kama Goverment sponsored lakini join instruction zilizopo ni za private sponsored sa sijajua inakuwaje? naomba ufafanuzi kwa mwenye ufahamu kuhusu hilo aksante. mob No 0754864914

  15. habari. am real sorry naomba msaada tafadhar namna ya kulipa ada make nmechaguliwa na tamsem utaratb ukoje? mungu awajilie daima! 0783825671

Leave a Reply

Your email address will not be published.