

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI
WAKALA WA VYUO VYA MAFUNZO YA MIFUGO

Simu: 255 0785271 732



KAMPASI YA TENGERU
S.L.P. 3101
ARUSHA

Barua pepe:
lita.tengeru@lita.go.tz

Kwa majibu tumia Kumb. Na. TEN/GA. 167/43/01

Tarehe: 25/05/2021

Kwa;
Wakurugenzi Watendaji Halmashauri(W), Manispaa na Jiji
Wakurugenzi wa Taasisi za Umma
Wakurugenzi wa Mashirika ya Umma
Makamishna wa Mamlaka za Umma
Wakurugenzi wa Mashirika/Sekta Binafsi

**YAH: MWALIKO WA KUHUDHURIA MAFUNZO YA CHANJO YA NDIGANA
KALI (ECF VACCINATOR'S TRAINING COURSE) KUENZIA TAREHE 14
HADI 16 JUNI, 2021.**

Husika na kichwa cha barua hapo juu.


Kampasi ya LITA-Tengeru inayo furaha kuwaalika **Maafisa Mifugo na Madaktari wa Mifugo** kuhudhuria Mafunzo mafupi (Shortcourse) ya Chanjo ya Ndigana Kali yatakatofanyika katika Kampasi ya LITA-Tengeru kuanzia **tarehe 14 hadi 16 Juni, 2021.**

Sifa na vigezo kwa washiriki wa Mafunzo ni kama ifuatavyo:-

1. Wahitimu wa Astashada au Stashahada ya Afya ya Mifugo ambao wamesajiliwa au kutambuliwa na Baraza la Vetinari la Tanzania (Veterinary Council of Tanzania)
2. Wahitimu wa Astashada au Stashahada ya Afya na Uzalishaji wa Mifugo ambao wamesajiliwa na Baraza la Vetinari la Tanzania. (VCT)
3. Madaktari wa Mifugo (Veterinarians) waliosajiliwa na Baraza la Vetinari la Tanzania (VCT)

Gharama za Mafunzo ni **Fedha za Kitanzania 163,000/=** kwa kila mshiriki. Pia, chakula na malazi **atajigharamia** mshiriki mwenyewe.

Natanguliza shukrani zangu za dhati.


Dkt. Masanja Lugelongi
Kny: Kampasi Meneja
LITA-TENGERU

DIRECTOR
LIVESTOCK TRAINING AGENCY
LITA-TENGERU

Nakala : Mkurugenzi wa huduma za Mifugo Tanzania- **Kwa taarifa**
: Msajili wa Baraza la Vetinari la Tanzania- **Kwa taarifa**
: Mtendaji Mkuu Wakala wa Vyuo vya Mafunzo ya Mifugo- **Aione kwenye jalada**