



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI
WAKALA YA MAFUNZO YA MIFUGO - LITA



Wakala ya Mafunzo ya Mifugo (LITA) kupitia Kampasi za Tengeru, Buhuri, Mpwapwa, Morogoro, Madaba, Temeke, Mabuki na Kikulula inakaribisha maombi ya kujiunga na Mafunzo katika fani za mifugo, katika mwaka wa masomo **2021/2022**.

Kozi zinazotolewa ni;

- Astashahada na Stashahada ya Afya na Uzalishaji wa Mifugo
- Astashahada na Stashahada ya Ufundi Sanifu wa Maabara ya Veterinari
- Stashahada ya Uendelezaji wa Nyanda za Malisho na Udhhibiti wa Ndorobo
- Astashahada na Stashahada ya Afya ya Mifugo na Teknolojia ya Maabara ya Veterinari

Sifa za mwombaji

Awe amehitimu Kidato cha Nne na kufaulu angalau masomo manne kwa alama D na kuendelea. Kati ya masomo hayo mawili yawe ya Sayansi ambayo ni Biolojia, Kilimo, Kemia, Fizikia, Hisabati na Jiografia

AU

Kidato cha Sita mwenye **Subsidiaries mbili** za masomo ya sayansi,

AU

Mhitimu wa kidato cha nne aliyejiendeleza katika vyuo vya ufundi VETA vyenye mkondo wa mifugo na kupata NVA Level 3 au Trade Test I.

Mwisho wa kupokea maombi mapya ni tarehe 15/08/2021.

Wanafunzi waliochaguliwa na OR-TAMISEMI wanakumbushwa kuthibitisha kujiunga na mafunzo katika kampasi za LITA kupitia tovuti ya NACTE, ambayo ni www.nacte.go.tz. **Mwisho wa kuthibitisha kupitia NACTE ni tarehe 08/08/2021**

Kwa mawasiliano zaidi tumia namba zifuatazo: 0754 746 782; 0786 203 825; +255 0222 863 479; AU tembelea tovuti ya Wakala: www.lita.go.tz / www.mifugouvuvi.go.tz

WOTE MNAKARIBISHWA