FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA KITUO ATAMIZI CHA
UNENEPESHAJI NG’'OMBE

Picha

o

Jina (kama

linavyoonekana katika
kitambulisho cha NIDA)

Baruapepe na Simu

Anwani, Wilaya na Mkoa

S.L.P

Wilaya

Mkoa

Umri na jinsia (Me au Ke)

Umri

Jinsia

Namba ya NIDA

Elimu yako na mwaka uliohitimu

Elimu

Mwaka

N OO IWIN

Kozi ulizosoma na Chuo ulichosoma i

8 | Kwa sasa unajishughulisha na nini?

Tangu lini?

9 | Una uzoefu gani katika shughuli za

ufugaji?

10 | Mdhamini wa muombayji

Jina:
Anuani:

Uhusiano:

Namba ya simu:
Namba ya NIDA:

11 | Kwa nini unataka kujiunga na Vituo

Atamizi vya unenepeshaji wa mifugo
(Toa maelezo mafupi)

12. Chagua vituo viwili kati vituo vilivyoorodheshwa hapa chini. Weka tiki (v') sehemu mbili
za Kituo Atamizi unachoomba

LITA BUHURI

LITA MABUKI

LITA KIKULULA

TALIRI TANGA

TALIRI MABUKI

14. Ambatisha fomu hii na nakala za vyeti vya masomo vilivyothibitishwa, kitambulisho

cha NIDA cha muombaji pamoja na mdhamini.
SAINI YA MUOMBAJI

SAINI YA MDHAMINI




